Diễn Đàn Công Nghệ Thông Tin Việt Nam - Chuyên Chia Sẻ Các Tin Tức CNTT Trong Và Ngoài Nước Mới Nhất, Cảm Ơn Mọi Người Đã Và Đang Chuẩn Bị Tham Gia Vào ToiLait

Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
Click vào để Xem Ngay ...!

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
Xin Chào tất cả thành viên của 4RUN DANIT  Smile , nhằm mang đến cho tất cả các thành viên của 4run mình sự thoải mái và tiện lợi nhất, mình đã cố gắn hoàn thiện thêm nhằm mang đến cho các bạn truy cập vào 4run không phải là để download hay tìm phần mềm nữa mà là nơi giao lưu cũng như chia sẽ các kiến thức tốt nhất cho các bạn..! vì vậy mình đã cố gắn tạo thêm cho các bạn 1 tiện ích nhỏ nữa đó là Cbox get link, thực ra đây là trang liên kết với 4run mình, phục vụ cho các bạn nào không có ACCVIP mà muốn download các file có dung lượng lớn, thật đơn giản các bạn chỉ cần truy cập vào 4run và đăng nhập Cbox sau đó dán link download vào Cbox ngay lập tức khoảng 3->4s sẽ có link download cho các bạn Down MAX đường truyền đó nhéSad thật đơn giản phải không..! các bạn hãy đọc hướng dẫn sự dụng với hình bên dưới để được tiện lợi nhất nhé
Các bạn viết tên vào khung NAME bên tay trái trước, sau đó nhấn login ở góc phải và điền pass vào là ok ngay

[Hướng Dẫn] SỮ DỤNG TIỆN ÍCH GETLINK 4RUN W10

ĐĂNG NHẬP CBOX Với USER VÀ PASS SAU

54862 

Code:
USER: Danit2.tk
PASS: 123456

Hoặc

USER: Toilait

Hoặc

USER: Toilait.forum

Hoặc

USER: Tommy_Phan

Chú ý: chỉ có những acc trên này mình đưa ra mới Được get file lớn nhất, còn những acc do các bạn tự tạo thì sẽ nhận dược sự hổ trợ bên CBOX ít hơn bình thường nhé..!

HƯỚNG DẪN SỮ DỤNG CBOX GETLIN

[Hướng Dẫn] SỮ DỤNG TIỆN ÍCH GETLINK 4RUN 11869010

Message reputation : 99% (70 votes)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

© 2020Toilait
FM PunBB - Design by Acbcomputer.com.vn