Diễn Đàn Công Nghệ Thông Tin Việt Nam - Chuyên Chia Sẻ Các Tin Tức CNTT Trong Và Ngoài Nước Mới Nhất, Cảm Ơn Mọi Người Đã Và Đang Chuẩn Bị Tham Gia Vào ToiLait

Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
Click vào để Xem Ngay ...!

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
First topic message reminder :

[Hướng Dẫn]  tự động in tên của mình lên lon Coca-cola, viết chữ trên lon Coca - Page 2 Dtu3l8h9h9d1l10fg

Tên bạn ko có tên trên lon Coca-cola? Bạn muốn tên mình được in trên lon Cocacola? Hiện nay các lon Coca Cola có in tên cá nhân lên vỏ lon đang gây sốt “xình xịch”. Vậy làm cách nào để có được một lon Coca với tên của chính bạn hay người bạn yêu mến?

Hãy truy cập vào địa chỉ sau đây:
  54862 

[You must be registered and logged in to see this link.]

Nhập tên mình vào, sau đó chọn mẫu để in tên và cuối cùng nhấn tạo.

Làm sao để viết tên lên lon Coca-Cola

Tâm điểm thu hút sự chú ý của giới trẻ trong mùa hè này là những cái tên in trên bao bì Coca-Cola. Mọi người hào hứng tìm từng lon nước ngọt có in tên mình và người thân để chụp hình và cùng nhau khoe lên các trang mạng xã hội.
Cứ đến mùa hè, giới trẻ lại trông ngóng xem Coca-Cola năm nay làm gì. Nếu những năm trước, đại nhạc hội SoundFest hay chương trình “8 vô tư, Săn tứ quý" khá được lòng bạn trẻ thì năm nay ý tưởng in tên người tiêu dùng trên bao bì từ chiến dịch "Share a Coke - Trao Coca-Cola, kết nối bạn bè" lại một lần nữa khuấy đảo giới trẻ Việt. Tên riêng in trên lon Coca-Cola như lời nhắc nhở mọi người về những người bạn thân thiết, những người từ lâu rồi chưa liên lạc hay cả những người bạn mới quen với thông điệp "Trao là kết nối".

Message reputation : 100% (13 votes)

Được sửa bởi Tommy_Phan ngày 22/7/2014, 9:44 pm; sửa lần 2.

:
Cảm ơn :
0
:
:

dinhtuyenbtc
Thành Viên
  • Thành Viên
Cảm ơn : 0
hay đây, mình thử làm xem thế nào

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

© 2020Toilait
FM PunBB - Design by Acbcomputer.com.vn