Đăng Nhập hoặcđăng Kýđể Tham Gia Thảo Luận Trên Diễn Đàn

• Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
      Click vào để Xem Ngay ...!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết thứ :1
    Đăng vào:on 5/4/2014, 11:32 pm

tanmaster

tanmaster

Tommy cho mình hỏi , mình có 1 file iso win 8 AIO sau khi giải nén xong , mình lỡ format mất rùi , giờ mình nén lại những file đã giải nén lúc đầu thanh win8 AIO như cũ được không ? làm như thế nào vậy Tommy

Bài viết thứ :2
    Đăng vào:on 5/4/2014, 11:46 pm

Dorin

Dorin

@tanmaster đã viết:Tommy cho mình hỏi , mình có 1 file iso win 8 AIO sau khi giải nén xong , mình lỡ format mất rùi , giờ mình nén lại những file đã giải nén lúc đầu thanh win8 AIO như cũ được không ? làm như thế nào vậy Tommy
    Ko sao cả bạn à ,quan trọng ở chỗ là các file sau khi bạn giải nén từ file ISO có xóa thành phần nào hay không ?? nếu vẫn đầy đủ thì bạn có thể dùng UltraISO, PowerISO , Nero ... để đóng gói nó lại thành file ISO thôi .

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Bài viết thứ :3
    Đăng vào:on 8/4/2014, 8:38 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑
    @tanmaster đã viết:Tommy cho mình hỏi , mình có 1 file iso win 8 AIO sau khi giải nén xong , mình lỡ format mất rùi , giờ mình nén lại những file đã giải nén lúc đầu thanh win8 AIO như cũ được không ? làm như thế nào vậy Tommy
    em dùng untra iso để nén lại là ok ngay thui nhé  Surprised

Bài viết thứ :4
    Đăng vào:on 8/4/2014, 8:50 am

tanmaster

tanmaster

em nén lại rùi nhưng hình như nó thiếu mất phần bootable hay sao ấy .

Bài viết thứ :5
    Đăng vào:on 8/4/2014, 9:05 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

@tanmaster đã viết:em nén lại rùi nhưng hình như nó thiếu mất phần bootable hay sao ấy .
    cha cái này hơi căng ah nha vì e giải nén ở đâu và có xóa cái nào hk

Bài viết thứ :6
    Đăng vào:on 8/4/2014, 9:37 am

tanmaster

tanmaster

lúc trước e làm cái usb boot win , toàn bộ file giải nén đều nằm trong usb , không xóa cái nào cả nhưng giờ nén lại thì khi boot không giống lúc trước nữa

Bài viết thứ :7
    Đăng vào:on 8/4/2014, 9:52 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

@tanmaster đã viết:lúc trước e làm cái usb boot win , toàn bộ file giải nén đều nằm trong usb , không xóa cái nào cả nhưng giờ nén lại thì khi boot không giống lúc trước nữa
    em có hình ảnh cụ thể a cố gắn xem sao

Bài viết thứ :8
    Đăng vào:

Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]