Diễn Đàn Công Nghệ Thông Tin Việt Nam - Chuyên Chia Sẻ Các Tin Tức CNTT Trong Và Ngoài Nước Mới Nhất, Cảm Ơn Mọi Người Đã Và Đang Chuẩn Bị Tham Gia Vào ToiLait

Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
Click vào để Xem Ngay ...!

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
Advanced System Care 9 đã được phát hành rộng rãi tới người dùng máy tính Windows. Đây là phần mềm chăm sóc hệ thống, tăng tốc máy tính bằng các công cụ sửa lỗi, dọn dẹp rác và hàng loạt các vấn đề liên quan. Có thể nói đây là công cụ AIO – All In One, tất cả trong một. Chỉ cần cài duy nhất một chương trình này để thay thế hàng loạt các tiện ích nho nhỏ mà bạn đang sử dụng. Tuy nhiên, phiên bản miễn phí thường có những giới hạn nhất định về mặt tính năng cũng như chỉ cho dùng thử 30 ngày, sau đó sẽ bị khóa và yêu cầu kích hoạt mới được dùng tiếp. Mình cực kì có hứng thú với các sản phẩm của hãng IObit, bởi thế mà việc tìm kiếm, sưu tầm và chia sẻ Key Advanced System Care 9 Pro là điều tất yếu. Tin vui cho các bạn là mình đã tình cờ tìm được nên ngay lập tức viết bài cho các bạn tải về trải nghiệm.
[Soft] Key bản quyền 1 năm miễn phí sử dụng Advanced Systemcare Pro 9 Advanced_System_Care_Pro_4_0_0_175_Final
|

• Thiết kế giao diện người dùng mới được hỗ trợ tối đa cho việc trải nghiệm, tùy chỉnh cỡ chữ theo mục đích sử dụng của bạn.

• Tăng tốc toàn diện nhờ vào khắc phục sự cố liên quan tới hệ thống máy tính, ổ đĩa cứng và các trình duyệt web mà bạn đang sử dụng.

• Tăng cường hệ thống bảo vệ và trình duyệt web với DNS bảo vệ được thêm vào, ngăn chặn mọi vấn đề về đánh cắp dữ liệu cũng như an toàn khi Online.

• Hộp Toolbox cũng được cải tiến, đó là thêm mục My Favorite Tools, bạn hay dùng cái nào thì thêm vào đó để khỏi phải tìm. Ngoài ra còn có chức năng tìm kiếm tập tin dung lượng lớn, cải thiện tốc độ khởi động và hơn 10 công cụ hữu ích mới.

• Tăng tốc khởi động máy tính, phân tích chuyên sâu để đưa ra giải pháp rút ngắn thời gian vào Windows chỉ bằng 1 cú nhấp chuột cực kì đơn giản.

• Tích hợp công cụ gỡ bỏ ứng dụng tận gốc, triệt để, mạnh mẽ ngay trong giao diện làm việc. Không gì khác, đó chính là IObit Uninstaller 5 mới nhất được hãng cung cấp miễn phí.

• Bạn đang dùng Windows 10 ?, điều đó thật tuyệt vời. GIờ đây Advanced System Care 9 đã hoàn toàn tương thích với hệ điều hành mới nhất của Microsoft này. Hỗ trợ làm sạch và tối ưu hóa cho hệ thống, trình duyệt web Microsoft Edge, Modern Apps, cụ thể là về mảng Registry Clean, Internet Boost, System Optimization, Privacy Sweep và nhiều hơn thế.

• Loại bỏ phần mềm quảng cáo, độc hại, gián điệp mạnh mẽ bằng công cụ Spyware Removal. Cơ sở dữ liệu các mẫu độc hại được cập nhật liên tục, thuật toán thông minh, cơ chế tự động tiêu diệt mang lại cho bạn cảm giác an toàn mỗi khi Online.

• Và nhiều tính năng tuyệt vời khác mà bạn sẽ được trải nghiệm trong quá trình sử dụng

lol!

KEY: E138C-690E1-C7C5D-1E384
54862

LINK:http://download.cnet.com/Advanced-S...6_4-10407614.html?part=dl-&subj=dl&tag=button

:
Cảm ơn :
0
:
:
Apoloxians
Apoloxians

Apoloxians
Thành Viên
  • Thành Viên
Cảm ơn : 0
dạo này e cũng đang cuồng Iobit, từ Driver BOoster cho đến advande system care, smart defrag,.v.v...
nhưng mà hình như Advance system care có 2 phiên bản anh ạ
1 là 9
2 là ultimate 8, em down bản 9 về dùng thấy hơi ít ứng dụng, down thử bản ultimate 8 về thì thấy sau khi cài đặt xong nó bảo " tất cả các ứng dụng của 9 đã tích hợp sẵn trong ultimate 8, bạn có muốn uninstall 9 ko"
vậy theo anh trong 2 cái đấy nên dùng cái nào ??

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
Apoloxians đã viết:dạo này e cũng đang cuồng Iobit, từ Driver BOoster cho đến advande system care, smart defrag,.v.v...
1 là 9
2 là ultimate 8, em down bản 9 về dùng thấy hơi ít ứng dụng, down thử bản ultimate 8 về thì thấy sau khi cài đặt xong nó bảo " tất cả các ứng dụng của 9 đã tích hợp sẵn trong ultimate 8, bạn có muốn uninstall 9 ko"
tùy từng nhu câu thôi bạn riêng mình không dùng cái này nên củng ko biết hehehe

:
Cảm ơn :
0
:
:
Apoloxians
Apoloxians

Apoloxians
Thành Viên
  • Thành Viên
Cảm ơn : 0
Tommy_Phan đã viết:
Apoloxians đã viết:dạo này e cũng đang cuồng Iobit, từ Driver BOoster cho đến advande system care, smart defrag,.v.v...
1 là 9
tùy từng nhu câu thôi bạn riêng mình không dùng cái này nên củng ko biết hehehe
ơ thế ai viết bài này vậy ???

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

© 2020Toilait
FM PunBB - Design by Acbcomputer.com.vn