Diễn Đàn Công Nghệ Thông Tin Việt Nam - Chuyên Chia Sẻ Các Tin Tức CNTT Trong Và Ngoài Nước Mới Nhất, Cảm Ơn Mọi Người Đã Và Đang Chuẩn Bị Tham Gia Vào ToiLait

Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
Click vào để Xem Ngay ...!

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
Hiện nay trên những Diễn Đàn CNTT lớn có nhiều những Topic đăng cách Crack IDM những sau khi ta thực hiện Crack thì phải bật file Crack làm các bước thực hiện lằng nhằng thậm chí còn có thể có Virus trong FileCrack.exe nữa, hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn Kích Hoạt IDM bằng Serial Number mà không cần phải Crack lằng tà lằng nhằng nữa, các bước thực hiện rất dễ các bạn chỉ cần làm theo những gì mình ghi thôi.

[Soft] Internet Download Manager Active bằng Key không cần Crack QpLkqBl

Các bước thực hiện như sau:
1. Tải file cài đặt IDM trên trang chủ

54862
 [You must be registered and logged in to see this link.]

2. Sau khi tải song, chúng ta cài đặt nó như bình thường

3. Sau khi cài đặt song, nó sẽ tự chạy IDM nên khi nó hiện cửa sổ IDM ra thì ba bấm vào "Registration > Registration" rồi sẽ có 1 cửa sổ hiện ra, chúng ta nhập thông tin đăng kí như sau
Tên và Email của người dùng thì tùy chỉnh, còn phần Serial Number thì các bạn nhập một trong những key dưới và Ok.

54862 
[You must be registered and logged in to see this link.]
4. Hoàn tất !

"Nếu không đăng ký được thì mọi người tắt mạng rồi đăng ký nhé, và một điều nữa là Key này áp dụng cho toàn bộ các phiên bản của IDM và nó là vĩnh viễn"

Nếu các bạn nào bị lỗi "Fake Serial Number" thì các bạn làm như  để Fix, và nếu các bạn thực hiện thành công và cảm thấy bài viết này của mình hữu ích thì hãy nhấn nút Cảm Ơn để một chút gọi là ủng hộ mình nhé.

lrjgkhg

Message reputation : 100% (6 votes)

Được sửa bởi Tommy_Phan ngày 30/7/2015, 10:38 am; sửa lần 1.

:
Cảm ơn :
26
:
:
taitanphong
taitanphong

taitanphong
Vip Member
  • Vip Member
Cảm ơn : 26
cheers bạn Tommy_Phan; Link thứ 2 không vào được, chủ thớt fix lại dùm, cám ơn nhiều!

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
taitanphong đã viết:cheers bạn Tommy_Phan; Link thứ 2 không vào được, chủ thớt fix lại dùm, cám ơn nhiều!
đã fix lại link

:
Cảm ơn :
0
:
:
nam123
nam123

nam123
Thành Viên
  • Thành Viên
Cảm ơn : 0
tuyệt vời ông mặt trời AD cảm mơn cái key Very Happy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

© 2020Toilait
FM PunBB - Design by Acbcomputer.com.vn