Đăng Nhập hoặcđăng Kýđể Tham Gia Thảo Luận Trên Diễn Đàn

• Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
      Click vào để Xem Ngay ...!

You are not connected. Please login or register

Bài viết : [Ghost] Ghost Win 7 Full Soft 32Bit 2015 " Chợt Ấm Con Tim "

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Bài viết thứ :1
    Đăng vào:on 7/4/2015, 11:55 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑

16

.Nối tiếp Bản Ghost Xp 2015 [You must be registered and logged in to see this link.] mà mình đã Share trước đó..mình xin up tiếp bản win 7 32bit này..cũng nằm trong bộ ghost mà mình làm theo yêu cầu

Nguồn gốc của bãn Win 7 32Bit này thì mình xin nói luôn, nó được làm theo đơn đặt hàng của bạn ( TRẦN LÊ MINH ĐỨC ) đang làm kỹ thuật tại tại Thế Giới Di Động tại miền trung...bạn ấy có đặt mình làm 1 bộ ghost bao gồm [You must be registered and logged in to see this link.]... tât cả là 3 bản ghost và bao gồm 2 phiên bản X86 & X64 Bit cho win 7 và win 8..với số tiền là 500k cho mỗi bản X86 & X64 tính riêng cho từng VS, mình cũng lưỡng lự là không biết có nên nhận làm hay không..nhưng chính vì bạn ấy cũng khá nhiệt tình và nói chuyện cũng khá vui vẽ nên mình nhận làm với mốc thời gian[You must be registered and logged in to see this link.]nhưng vì do quá nhìu việc nên mình[You must be registered and logged in to see this link.] mới bàn giao cho bạn ấy được...nhưng khi up lên giao cho bạn ấy link thì mình đã thay đổi ý định là không lấy tiền như thảo thuận ban đầu nữa mà chỉ lấy tiền 1 bản win 7 mà thôi còn mấy bản kia thì mình gửi tặng cho bạn ấy luôn...vì với mình chia sẽ thì không giới hạn và tự dung nỗi hứng sản...

nhưng vì do bản ghost làm riêng cho [You must be registered and logged in to see this link.]nên mình không tiện chia sẽ hết lên đây bản win 8 mà chỉ đến với các bạn 2 bản đó là [You must be registered and logged in to see this link.] và [You must be registered and logged in to see this link.] mà thôi, còn mấy cái bản kia mình đã cá nhân hóa riêng theo yêu cầu rồi...nói nãy giờ chắc dài wa không mấy ai đọc thôi mình vào đề luôn....

..............................................................................................................................

• Bản Ghost được làm [You must be registered and logged in to see this link.]guyên Gốc không lượt bớt thành phần nào.

• Các Soft được cài tương đối có chọn lọc, vừa đủ cho các bạn dùng.

• Bản ghost đã được mình[You must be registered and logged in to see this link.] nhằm mang đến sự mượt mà cũng như tốc độ cao nhất cho các bạn, mình đã test trên máy cấu hình cùi bắp Ram chỉ có 1G chạy ào ào dép lào nhé. 

• Do bản ghost này làm theo yêu cầu của[You must be registered and logged in to see this link.]Thế Giới Di Động, vì tính chất bản quyền nên mình không crack win và office trước khi ghost mà sau khi ghost xong các bạn tự crack, file crack ngoài màn hình chạy 1 phát là [You must be registered and logged in to see this link.] ngay...

• Được tích hợp bộ driver mới nhất và bản thân bộ driver mới này đã là 1G rồi nên file ghost này hơi nặng vì mình không [You must be registered and logged in to see this link.]mà để nguyên nên dung lượng hơi cao so với các bản trước.

15

54862
    233 
    [You must be registered and logged in to see this link.]
    Hoặc
    14 
    3214 
    21A41EC2 - CD21D615 - 9BB3E5DC - 302F8C6C

Sha1: a6af42621e9c0d6157fb5b231bcb8a55036657af
    Ripemd160: a5313a03792851e80fb5fa00da58862cb8021add
    Crc32: 7f7e530d

không cần ghi nguồn vì mình share là xã láng  

Được sửa bởi Tommy_Phan ngày 11/6/2015, 5:44 pm; sửa lần 2.

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Bài viết thứ :2
    Đăng vào:on 7/4/2015, 11:12 pm

phinguyen1986

phinguyen1986

cheers bác...Lại có bản ghost mới để vọc...mà hỏng biết sao con HP probook 450 của mình có lúc khởi động vào win lại không có âm thanh...đã ghost nhiều bản đều bị dính lỗi này...Bác có rảnh thì tư vấn giùm em tí..

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :3
    Đăng vào:on 8/4/2015, 8:13 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:cheers bác...Lại có bản ghost mới để vọc...mà hỏng biết sao con HP probook 450 của mình có lúc khởi động vào win lại không có âm thanh...đã ghost nhiều bản đều bị dính lỗi này...Bác có rảnh thì tư vấn giùm em tí..
    download driver trên trang chủ nó về update xem thế nào bạn nha

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :4
    Đăng vào:on 12/4/2015, 12:55 pm

71100590

71100590

Chào anh Tommy,

Sao em ghost xong nó hiện lên khung đăng nhập User và Pass là sao ạ?

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :5
    Đăng vào:on 12/4/2015, 2:37 pm

71100590

71100590

Sau một hồi thử đủ mọi cách, em đã gỡ bỏ đc user bà pass bằng hbcd 10.5. Chắc chắn sẽ thích thú khi dùng bản ghost này. Cám ơn anh Tommy.

Bài viết thứ :6
    Đăng vào:on 12/4/2015, 4:18 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Sau một hồi thử đủ mọi cách, em đã gỡ bỏ đc user bà pass bằng hbcd 10.5. Chắc chắn sẽ thích thú khi dùng bản ghost này. Cám ơn anh Tommy.
    lám gì có cái đó bạn mình không bao h có pass trên file trong file ghost hoặc đang nhập chắc bạn nhầm

Bài viết thứ :7
    Đăng vào:on 12/4/2015, 7:44 pm

G4

G4

Mọi người cứ yên tâm sử dụng, mình là member bên phienbanmoi cũng là nơi ad post các bản ghost của ad và hiện tại mình đang sử dụng bản này nói chung ứng dụng văn phòng và game đều mượt hết nhé mọi người, để rãnh mình úp thêm phần mềm này và hướng dẫn thêm cách sử dụng cài đặt thì các bạn có thể nghĩ ra 1 điều (Ghost của ad+ Phần Mềm = Hiệu suất tối đa) mình đã test rất kỹ nên bạn nào còn đang lưỡng lự thì cứ yên tâm ghost chắc chắn các bạn sẽ hài lòng. Surprised

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :8
    Đăng vào:on 12/4/2015, 8:05 pm

mrthien217

mrthien217

Bản này ok quá tomy ơi , mình hay dùng ghost của tomy cài cho ng thân đều rất ok
    Hiện đang xài bản 8.1 vs 10 32 va 64 luon rat tot

Mong là tommy làm thêm 1 bản 7 64bit fu driver và 8.1 full driver 32 64 luon nhé , tại thấy có xp và 7 32 full driver r

Bài viết thứ :9
    Đăng vào:on 12/4/2015, 8:09 pm

71100590

71100590

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
    [You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Sau một hồi thử đủ mọi cách, em đã gỡ bỏ đc user bà pass bằng hbcd 10.5. Chắc chắn sẽ thích thú khi dùng bản ghost này. Cám ơn anh Tommy.
    lám gì có cái đó bạn mình không bao h có pass trên file trong file ghost hoặc đang nhập chắc bạn nhầm
    Em cũng không biết, cài xong hết rồi, khi khởi động nó hiện lên màn hình yêu cầu nhập User và Passwword. Dù sao em cũng gỡ bỏ được rồi. Bản ghost dùng rất mượt. Cám ơn anh

Bài viết thứ :10
    Đăng vào:on 23/4/2015, 10:00 am

thandao

thandao

Các mã:
    là gì vậy Tommy ơi?
    Mình check MD5 xong rồi chạy ghost thì thấy báo lỗi file ghost... TXT gì đó.
    Có phải là mình chưa check 3 mã kia không?
    Mong bạn giải thích giùm.
    Cảm ơn trước nhé

Bài viết thứ :11
    Đăng vào:on 23/4/2015, 10:06 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Các mã:
    là gì vậy Tommy ơi?
    Mình check MD5 xong rồi chạy ghost thì thấy báo lỗi file ghost... TXT gì đó.
    Có phải là mình chưa check 3 mã kia không?
    Mong bạn giải thích giùm.
    Cảm ơn trước nhé
    tham khỏa nhé

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :12
    Đăng vào:on 23/4/2015, 10:18 am

thandao

thandao

Cảm ơn bạn nhiều

Bài viết thứ :13
    Đăng vào:on 29/4/2015, 4:13 pm

cubiboy

cubiboy

chủ top ơi cho mình xin link hd cài dc ko, mình chưa ghots lại máy bao giờ, thank

Bài viết thứ :14
    Đăng vào:on 29/4/2015, 7:14 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:chủ top ơi cho mình xin link hd cài dc ko, mình chưa ghots lại máy bao giờ, thank
    bạn xem hướng dẫn nhé

Bài viết thứ :15
    Đăng vào:on 15/5/2015, 10:59 am

vinataba

vinataba

Bản office không có tích hợp sẵn VBA à bạn. mình dùng một số phần mềm chạy trên giao diện exel đều báo lỗi không hoạt động. có cách nào để update thêm VBA vào mà không phải cài lại không bạn???

Bài viết thứ :16
    Đăng vào:on 15/5/2015, 11:19 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Bản office không có tích hợp sẵn VBA à bạn. mình dùng một số phần mềm chạy trên giao diện exel đều báo lỗi không hoạt động. có cách nào để update thêm VBA vào mà không phải cài lại không bạn???
    VBA rất ít người dùng nên mình ko tích hợp vào làm gì...bạn download bộ office vào cài thêm vào là dc

Bài viết thứ :17
    Đăng vào:on 24/5/2015, 5:13 pm

Minhthang

Minhthang

Mới cài xong bản này, cảm giác nhẹ nhàng hơn bản trước.

Bài viết thứ :18
    Đăng vào:on 26/5/2015, 7:48 am

manhtn1982

manhtn1982

mình đã ghost ok nhưng share máy in thì lỗi này (mình không biết up hình) Print setings could not be saved. Operation could not be completed error 0x00006d9

Bài viết thứ :19
    Đăng vào:on 26/5/2015, 8:54 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:mình đã ghost ok nhưng share máy in thì lỗi này (mình không biết up hình) Print setings could not be saved. Operation could not be completed error 0x00006d9
    bạn ghost lại nhé mình dùng share áy in rất bình thường..bạn có thể tìm cách khắc phục trên google nhé..mình hông có time chỉ bạn cách khắc phục vì mình dùng không bị nên cũng potay

Bài viết thứ :20
    Đăng vào:on 26/5/2015, 9:16 am

manhtn1982

manhtn1982

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
    [You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:mình đã ghost ok nhưng share máy in thì lỗi này (mình không biết up hình) Print setings could not be saved. Operation could not be completed error 0x00006d9
    bạn ghost lại nhé mình dùng share áy in rất bình thường..bạn có thể tìm cách khắc phục trên google nhé..mình hông có time chỉ bạn cách khắc phục vì mình dùng không bị nên cũng potay
    cheers Ad nhiều. Mình saerch trên google và tìm dược cách khắc phục rùi bạn nào bị như mình thì check nhé [You must be registered and logged in to see this link.]

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :21
    Đăng vào:on 4/6/2015, 9:25 pm

huyngoc171990

huyngoc171990

Bác ơi cho e hỏi ngu chút. Bản này mình tải về rồi bung ghost ra dùng bình thường được k. Có phải cài thêm Drive nữa k. E lần đầu làm. E đang dùng Dell inpiron 4050

Bài viết thứ :22
    Đăng vào:on 4/6/2015, 9:45 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Bác ơi cho e hỏi ngu chút. Bản này mình tải về rồi bung ghost ra dùng bình thường được k. Có phải cài thêm Drive nữa k. E lần đầu làm. E đang dùng Dell inpiron 4050
    ok bạn nha driver auto nhé

Thích0Báo xấu0

Bài viết thứ :23
    Đăng vào:on 11/6/2015, 2:27 pm

ngueynxuantruong

ngueynxuantruong

Link die rồi sếp ơi. cho mình xin link 4share với

Bài viết thứ :24
    Đăng vào:on 11/6/2015, 5:45 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:Link die rồi sếp ơi. cho mình xin link 4share với
    đạ fix link rồi bạn nhé

Bài viết thứ :25
    Đăng vào:on 16/6/2015, 4:39 pm

huyngoc171990

huyngoc171990

bác ơi, em hỏi tí. Nay em mới bung bản ghost này ra dùng. Nhưng bung xong thì k tự động vào Win được. Cư phải nhấn Enter. Hình như thiếu drive gì ấy. Em thấy lên drive (80) not CD rồi mấy chữ BIOS.

Bài viết thứ :26
    Đăng vào:

Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next