Đăng Nhập hoặcđăng Kýđể Tham Gia Thảo Luận Trên Diễn Đàn

• Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
      Click vào để Xem Ngay ...!

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết thứ :1
    Đăng vào:on 23/8/2014, 9:30 am

klezh_br

klezh_br

Nhu cầu chỉnh sửa, biên tập ảnh của mọi người hiện nay là rất lớn. và để giải quyết bài toán đó, có một phần mềm rất nổi tiếng là Photoshop( cái này ai cũng biết =.=). mặc dù ra bản CC rồi nhưng bản CS6 vẫn còn ngon lắm.Lên mạng tìm Photoshop Cs6 thì thấy có bản porable. mình thấy nó cũng hay nên muốn share với mọi người. đây là bản porable nhưng đầy đủ tính năng của bản full. mà lại rất nhẹ nữa. mình đã dùng đc một thời gian rồi.  Exclamation
    và đây là phần chính( link download)

Download Photoshop CS6 Portable cho Windows 32bit:

54862 
    Link Upfile.vn => [You must be registered and logged in to see this link.]
    Link Fshare.vn => [You must be registered and logged in to see this link.]
    Link Share.vnn.vn => [You must be registered and logged in to see this link.]
    Link File.SvIT => [You must be registered and logged in to see this link.]

54862 
    Download Photoshop CS6 Portable cho Windows 64bit:
    Link Fshare.vn => [You must be registered and logged in to see this link.]
    Link Share.vnn.vn => [You must be registered and logged in to see this link.]
    Link File.SvIT => [You must be registered and logged in to see this link.]

Password giải nén là:

17 
    sinhvienit.net
    à qua đây cho em hỏi luôn các pro là làm thế nào để chèn ảnh vào bài vậy. em ko biết ạ. nên bài viết thiếu hấp dẫn Question 

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Bài viết thứ :2
    Đăng vào:on 23/8/2014, 10:42 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑
    em có thể copy bài và dán trực tiếp vào là ok mà

Bài viết thứ :3
    Đăng vào:on 23/8/2014, 3:02 pm

klezh_br

klezh_br

[You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:em có thể copy bài và dán trực tiếp vào là ok mà
    anh nói thế là trách em hay gì ạ? em thấy hay nên share thôi. nếu forum cấm đi lấy bài của ng khác và sửa đổi như em thì e xin lỗi. lan sau không tái phạm

Bài viết thứ :4
    Đăng vào:on 23/8/2014, 3:18 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑
    [You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:
    [You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:em có thể copy bài và dán trực tiếp vào là ok mà
    anh nói thế là trách em hay gì ạ? em thấy hay nên share thôi. nếu forum cấm đi lấy bài của ng khác và sửa đổi như em thì e xin lỗi. lan sau không tái phạm
    trách zì em đâu, a nói là em cứ copy từ 4run khác bao gồm hình ảnh và nội dung  và dán vào thui a hay dùng cách đó chứ nói zì đâu nào

Bài viết thứ :5
    Đăng vào:Today at 9:59 am

Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]