Diễn Đàn Công Nghệ Thông Tin Việt Nam - Chuyên Chia Sẻ Các Tin Tức CNTT Trong Và Ngoài Nước Mới Nhất, Cảm Ơn Mọi Người Đã Và Đang Chuẩn Bị Tham Gia Vào ToiLait

Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
Click vào để Xem Ngay ...!

:
Cảm ơn :
9240
:
:
Admin
Admin

Admin
ADMINTRATOR
  • ADMINTRATOR
Cảm ơn : 9240
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút 1BleNOP

Modem Wifi bây giờ quá thông dụng, thuê bao giá cũng vừa phải nên chuyện hack pass không còn cần thiết nữa. Nhưng đối với các bạn sinh viên nghèo đang ở nhà trọ, gặp ngay chỗ không có mạng, không có wifi thì chỉ có mà ngáp gió, trong khi các nhà hàng xóm thì Wifi ầm ầm, password đâu mà vào.
Giờ các bạn thử dùng pm này xem, biết đâu hack được nhà hàng xóm thì may quá (tuy rằng trong lòng chẳng ai muốn hack làm gì).

Mình cũng báo trước, qua nhiều cmt trên mạng thì pm này chỉ đạt hiệu quả tương đối, tùy theo kiểu bảo mật WPA, WPA2..., và loại card Wifi trong máy bạn. Anh em nào không hack được thì do mình không may mắn thôi. Và mình cũng ko trả lời các cmt ko kiếm được pass wifi. Với các bạn đã lấy được pass, thì nên sử dụng có giới hạn, để chủ wifi khỏi biết, mình mới dùng được lâu dài.
Mình sử dụng máy bàn dùng card Wifi rời TP-Link TL 751, thấy xung quanh nhà mình là 5 Wifi, và nó tìm được pass của 3 Wifi, như vậy là quá đạt, trên cả tuyệt vời rồi, giờ chỉ chọn Wifi nào mạnh nhất mà kéo thôi.
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút 1BleNOP
Trong gói pm này gồm có 2 pm dùng kết hợp nhau để tìm pass và tự động kết nối luôn là JumpStart & Dummper, mình sẽ hướng dẫn chi tiết cho các bạn.
 54862 

gulfup.com/?WdSlwz
 14 
4shared.com/rar/eV3mYHmtce

- Giải nén gói tải về rồi chạy file JumpStart setup để cài đặt.
- Sau khi cài đặt xong, bấm chuột phải vào icon ở dưới khay hệ thống và chọn Close.
- Tiếp theo chạy file Việt là xong (nhớ làm bước trên, đóng pm đang chạy nền mới chạy file Việt được)
.Bây giờ tiến hành hack pass Wifi (thử trên máy bàn của mình)

Chạy file Dummper tải về, bấm 'Scan' (quét)
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút HRrXrgn
như trong hình, tìm thấy 5 mạng Wifi.
Tiếp theo chọn thẻ 'Wps' và làm theo thứ tự hình dưới
bấm chọn 'Todas las redes' (Tất cả mạng) rồi 'Escanear' (Quét), nó tìm được pass 3 mạng, vượt quá nhu cầu.
Đối với Win 8.x có chế độ Wifi nhập mã Pin thì ngay hộp thoại này là đã biết được mã Pin.
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút XnWKzLp
Muốn xem pass thì bấm tiếp vào thẻ 'Perfiles' (Hồ sơ), bấm vào từng tên Wifi để xem pass bên phải. Ghi lại các pass này để dùng về sau hoặc dùng cho điện thoại.
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút UdIDaDl
Giờ quay lại thẻ 'Wps', bấm chọn 1 tên wifi nào sóng mạnh nhất, rồi bấm vào chỗ số 3 là 'Iniciar JumpStart' (Chạy JumpStart), nó sẽ hiện 1 hộp thoại, bấm 'Continuar' (Tiếp tục).
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút MbjOAiQ
Và pm JumpStart sẽ bắt đầu tự động chạy qua nhiều hộp thoại cho tới khi xong (chỉ mất chưa tới 2 phút)
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút WCcLOz6

[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút ZhpL53B
Xong rồi. Mở mạng kiểm tra xem được chưa
[Soft] JumpStart 2.0 Việt hóa + Dummper 40.1 - Lấy pass Wifi chỉ trong 2 phút GWK8qB2

Message reputation : 100% (56 votes)

:
Cảm ơn :
26
:
:
taitanphong
taitanphong

taitanphong
Vip Member
  • Vip Member
Cảm ơn : 26
Tuy mình không có nhu cầu nhưng thấy cũng hay hay, để thử xem! Cám ơn Tommy_Phan nhé.

Message reputation : 100% (6 votes)

:
Cảm ơn :
2
:
:
tuanit
tuanit

tuanit
Thành Viên
  • Thành Viên
Cảm ơn : 2
Hay quá, để mình thử coi

Message reputation : 100% (1 vote)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bình luận về bài viết

Bạn cần để bình luận về bài viết

Nếu chưa có tài khoản bạn vui lòng tài khoản

Quyền hạn của bạn:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

© 2020Toilait
FM PunBB - Design by Acbcomputer.com.vn