Đăng Nhập hoặcđăng Kýđể Tham Gia Thảo Luận Trên Diễn Đàn

• Thông báo tuyển MOD và SMOD cho diễn đàn, bạn nào quan tâm hãy cùng mình chung tay xây dựng 4Run nha
      Click vào để Xem Ngay ...!

You are not connected. Please login or register

Bài viết : [Tool] Throttle 6.12.17.2012 Final Patch - Tự cấu hình Modem, USB 3G tăng tốc tối ưu duyệt Web

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết thứ :1
    Đăng vào:on 3/4/2014, 1:23 pm

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑

Throttle - là một tiện ích chuyên nghiệp và tiên tiến được thiết kế để cấu hình modem của bạn (bao gồm modem USB 3G, mà bây giờ người dùng đang sử dụng phổ biến) cho hiệu suất tối đa có thể lên đến một sự gia tăng hơn-200%. 
    Thật đơn giản, bạn chỉ cần chọn loại hệ điều hành, kết nối Internet (14.4/28.8/33.6/56k, cáp modem, DSL / modem ADSL, ISDN, vệ tinh, T1/T3/OC3/OC12 +, LAN) và nhấn "Go". Sau 2-3 lần nhấp chuột, máy tính của bạn sẽ lướt web nhẹ nhàn, mà bạn mong muốn. Bạn có thể không khởi động lại đối với USB 3G, để duyệt web thử rồi sẽ thấy hiệu quả của nó đem lại [Xem nhiều trang Phim mà không bị giật].

Hoặc khi không muốn hoặc không thể "nhúng tay" trong các khóa registry, điều chỉnh RWIN \ BDP, MTU \ và những thứ khác), Throttle sẽ làm điều đó cho bạn.... thay đổi một số thông số quan trọng của modem, cải thiện tín hiệu "bận rộn", giảm bớt số lượng của các kết nối break, Chương trình làm việc với tất cả các loại modem và hệ điều hành của Windows.
     54862 

Link down 1 MFire:[You must be registered and logged in to see this link.]
    Link down 2 Upfile: [You must be registered and logged in to see this link.]
     wefrtw 

Lưu ý: Patch thường có thể nhạy cảm với Antivirus [Tắt chế độ bảo vệ] và các bạn nên cân nhắc trước khi tải Patch về.
    Chúc các bạn thành công!​

Được sửa bởi Tommy_Phan ngày 25/7/2014, 12:01 pm; sửa lần 1.

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Bài viết thứ :2
    Đăng vào:on 8/4/2014, 9:36 am

thontpecc4

thontpecc4

thử xem nào

Bài viết thứ :3
    Đăng vào:on 24/4/2014, 12:23 am

acminlong

acminlong

Thấy hay hay để mình thử xem

Bài viết thứ :4
    Đăng vào:on 24/4/2014, 7:39 am

hieungoc

hieungoc

Thấy hay hay để mình thử xem

Bài viết thứ :5
    Đăng vào:on 24/4/2014, 7:40 am

vnatai

vnatai

để mình thử xem

Bài viết thứ :6
    Đăng vào:on 24/4/2014, 7:52 am

vnatai

vnatai

để mình thử xem

Bài viết thứ :7
    Đăng vào:on 24/4/2014, 9:11 am

thaomehehe

thaomehehe

cảm ơn thớt nhá

Bài viết thứ :8
    Đăng vào:on 24/4/2014, 10:12 am

aiglove

aiglove

mình dùng mạng kéo từ nhà hàng xóm về thì dùng cái này có nhanh hơn không nhỉ. hay có cách nào khác làm mình vào mạng nhanh hơn họ không. (1 cục mạng chia 6 các bác à)

Bài viết thứ :9
    Đăng vào:on 24/4/2014, 11:39 am

Tommy_Phan

Tommy_Phan

Danh hiệu : ๑۩۞۩๑ ADMINTRATOR ™ ๑۩۞۩๑
    [You must be registered and logged in to see this link.] đã viết:mình dùng mạng kéo từ nhà hàng xóm về thì dùng cái này có nhanh hơn không nhỉ. hay có cách nào khác làm mình vào mạng nhanh hơn họ không. (1 cục mạng chia 6 các bác à)
    bạn tìm trong box đi có đấy

Bài viết thứ :10
    Đăng vào:

Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]